Mig / Mag Welding Injin
Kaya
Sigar fasaha
Abin ƙwatanci | NBC-200 | NBC-250 | Nbc-350 | NBC-500 |
Wutar wutar lantarki (v) | X1ph 230 | 3ph 400 | 3ph 400 | 3ph 400 |
Mita (hz) | 50/60 | 50/60 | 50/60 | 50/60 |
Mai karfin shigar da labari (KVA) | 9 | 10 | 14 | 23.5 |
Babu mai ɗaukar hoto (v) | 56 | 56 | 60 | 66 |
Inganci (%) | 85 | 85 | 85 | 85 |
Fitarwa na yanzu (a) | 20-200 | 20-250 | 20-350 | 20-500 |
Rated Aiki na Active (%) | 25 | 25 | 30 | 30 |
Welding wayar waya (mm) | 0.8-1.0 | 0.8-1.0 | 0.8-1.2 | 0.8-1.6 |
Aji na kariya | IP21s | IP21s | IP21s | IP21s |
Matsakaicin Ruwa | F | F | F | F |
Nauyi (kg) | 10 | 11 | 11.5 | 12 |
Girma (mm) | 540 "290" 470 | 540 "290 * 470 | 590 "290 * 510 | 590 * 290 "510 |
Bayanin samfurin
An tsara babban aikin mu na Mig / Mag / MMA Walding injunansu don saduwa da bukatun masana'antu. This versatile portable machine is an essential tool for building materials stores, machine repair shops, manufacturing plants, farms, home use, retail, construction engineering, energy and mining and offers a range of professional-grade features to facilitate efficient welding operations .
Aikace-aikace
An tsara wannan Welder don biyan bukatun buƙatun waldi da yawa, yana sanya shi ƙimar da ba makawa a cikin mahalli da yawa na masana'antu. Yana da kyau don waldi na karfe, ƙarfe da ƙarfe da sauran kayan, tabbatar da dacewa don aikace-aikacen ƙarfe, gyara da ayyukan ƙarfe. Abubuwan da ke tattare da kayan masarufi da sassaucin ra'ayi suna ba shi ƙari mai mahimmanci ga kowane aikin masana'antu da ke neman mafi kyawun bayani.
Abubuwan da ke amfãni
Mig / mag / MA / MMA Weelds suna tashi tsaye don aikin ƙwararrun su da kuma ƙwarewa na musamman. An sanye take da ƙirar dijital din ta IGBT, da ikon dijital don tabbatar da ingantaccen sakamakon waldi mai bayyanawa. Yanayinta da ƙirarta mai ɗaukar hoto yana haɓaka rinjaye ta masana'antu daban-daban, suna ba da sassauƙa da dacewa don ayyukan welding na kan layi.
Fasas
Weller-aji waka tare da fasali mai nauyi da kuma ana iya amfani da shi da yawa a cikin zane mai ban sha'awa, wanda ya dace da sinadarin dijital, da kuma bakin ciki da kuma bakin ciki. An tsara kwatancin da aka tsara a hankali don bi ƙa'idodin Inganta Google SEO don tabbatar da haɓaka gani da kuma iyawar neman taimakon abokin ciniki a Asiya, Turai, Turai, Arewacin Amurka da sauran yankuna. Inganta aikinku da kayan kwalliyarmu masu amfani da su. Muna da kayan aiki na kwararru da ƙungiyar fasaha don tabbatar da ingancin samfurin da lokacin bayarwa. Mun himmatu wajen samar da abokan ciniki tare da sabis na sarrafawa don biyan bukatunsu na mutum.
Idan kuna sha'awar ayyukanmu da aikinmu na OEM, zamu iya kara tattaunawa game da cikakkun bayanai. Da fatan za a gaya mana takamaiman bukatun ku kuma zamu yi farin cikin samar muku da tallafi da sabis na masu amfani.